कडेगावातुन दारू हद्दपार ; महिलांनी सील केले बार!0 मिनिटे

Print Friendly

कडेगाव (सागर वायदंडे) : कडेगावातील महिलांनी अखेर आपल्या संघटीत शक्तीची ताकद दाखवत शहरातील सर्व दारू दुकाने व बार सील केले. या आंदोलनाची जिल्ह्यात जोरदार चर्चा असून आता कडेगावातून दारू हद्दपार करण्याचा निर्धार या महिलांनी केलाय.

सकाळी या महिला मोठ्या संख्येने नागरपंचयतीच्या आवारात जमल्या. तिथे निवेदन देण्यात आले. तहसीलदार कार्यालयात नायब तहसिलदारानी निवेदन स्वीकारले. दरम्यान, या संतप्त महिलांनी सर्व दारु दुकाने आणि बार सील करायला लावले.

या आंदोलनात अनिता देशमुख सभापती महिला बालकल्याण, नगरसेविका अश्विनी वेल्हाळ, नगरसेविका सिंधु रास्कर, नगरसेविका शांता घाडगे, नगरसेविका संजीवनी डांगे, अंजली गायकवाड, सुलोचना मोरे, सौ. गाढवे, सौ. जरग, अॅड. शेडगे यांच्यासह महिला मोठ्या संख्येने उपस्थित होत्या.मुलांच्या, पालकांच्या, शिक्षकांच्या, व्यावसायिकांच्या, जोडप्यांच्या  सर्व प्रकारच्या विकास व ताण समस्या,  व्यक्तिमत्व, नातेसंबंध, संवाद तंत्र , मानसिक स्वास्थ्य, जीवनशैली, गृह रचना व फेंग शुई, शरीर-मन संबंध, चुकीच्या स्व-संकल्पना, स्वाभिमानाचा अभाव, अभ्यासातील समस्या, बोलतानाची भीती व गोंधळ, तरुण मुलामुलींच्या समस्या या व अश्या अनेक समस्यावर तज्ञाद्वारे उपयुक्त मार्गदर्शन अगदी माफक फी मध्ये देणारी एकमेव ज्ञानव्यवस्था: सेल्फहूड

आपल्या संस्थेमध्ये तसेच शाळेमध्ये आमच्या विविध कार्यशाळा आयोजीत करण्यासाठी संपर्क करा ९८१९१७९३७७.

Comments

comments

कडेगावातुन दारू हद्दपार ; महिलांनी सील केले बार!

by सागर वायदंडे वाचनाचा वेळ: <1 min
0
Read previous post:
पलूस मध्ये दोन गटात जोरदार हाणामारी: पाणीप्रश्न पेटला

पलूस (सदानंद माळी) : पाणी प्रश्नासंबंधीच्या मिटिंग मधील वादानंतर काँग्रेस आणि स्वाभिमानी विकास आघाडीच्या कार्यकर्त्यांत आज पलूसमध्ये जोरदार हाणामारी व

Close