कडेगाव-पलूस लाइव न्यूज वर जाहिरात द्यायचीय?0 मिनिटे

Print Friendly, PDF & Email

‘कडेगाव-पलूस लाइव न्यूज’ हे आपल्या भागात वेगानं वाढणार बातम्यांचं व उपयुक्त माहितीचं दालन आहे. फक्त भागातच नव्हे तर पुणे मुंबई व महाराष्ट्राबाहेरील जनतेपर्यंत पोचणारी ही वेबसाईट आपल्या जाहिरातींना अचूक ग्राहकांपर्यंत पोचवू शकते. अर्थात ज्याचं धंद्यावर लक्ष आहे त्यांनाच हे पटकन समजत, नाही का ?  

जाहिराती विषयक अधिक माहितीसाठी संपर्क साधा:  ९८२२६५०९५२ आणि ९८१९१७९३७७

आमचे वेगवेगळ्या प्रकारच्या जाहिरीचे दर खालील प्रमाणे आहेत

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

                  


मुलांच्या, पालकांच्या, शिक्षकांच्या, व्यावसायिकांच्या, जोडप्यांच्या  सर्व प्रकारच्या विकास व ताण समस्या,  व्यक्तिमत्व, नातेसंबंध, संवाद तंत्र , मानसिक स्वास्थ्य, जीवनशैली, गृह रचना व फेंग शुई, शरीर-मन संबंध, चुकीच्या स्व-संकल्पना, स्वाभिमानाचा अभाव, अभ्यासातील समस्या, बोलतानाची भीती व गोंधळ, तरुण मुलामुलींच्या समस्या या व अश्या अनेक समस्यावर तज्ञाद्वारे उपयुक्त मार्गदर्शन अगदी माफक फी मध्ये देणारी एकमेव ज्ञानव्यवस्था: सेल्फहूड

 

 

कडेगाव-पलूस लाइव न्यूज वर जाहिरात द्यायचीय?

by कडेगाव-पलूस लाइव न्यूज टिम वाचनाचा वेळ: <1 min
0
Read previous post:
घाटी मसाला

मुलांच्या, पालकांच्या, शिक्षकांच्या, व्यावसायिकांच्या, जोडप्यांच्या  सर्व प्रकारच्या विकास व ताण समस्या,  व्यक्तिमत्व, नातेसंबंध, संवाद तंत्र , मानसिक स्वास्थ्य, जीवनशैली, गृह

Close